Kết quả 1 đến 4 của 4

Hybrid View

♦Tổng Điều Hành♦
    Admin's Avatar
    Cảm ơn
    7
    Được cảm ơn 187 trong 73 bài viết.

Bán vé sự kiện Lâu Đài Máu và Quảng Trường Quỷ trong PC SHOP

Để mọi người đều có cơ hội tham gia các sự kiện được coi là đã đi vào Huyền Thoại của MU Online đó là 2 sự kiện:
    • Huyết Lâu - Blood Castle
    • Quảng Trường Quỷ - Devil Square

Vé tham gia 2 sự kiện này được bán đầy đủ trong PC SHOP - Lorencia (139-139) SV1

PC-SHOP là shop trong game bán đồ bằng điểm PCPoint
    Điểm PCPoint thì bạn sẽ có khi giết quái vật, mỗi loại quái sẽ nhận được số điểm khác nhau.
    ---= BQT MU Bá Chủ =---
    -= Hotline: 0939.234.234 =-

Thành Viên
    vithao1s8's Avatar
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 0 trong 0 bài viết.
    Thêm thông tin chút đi bạn, mình cũng đang tìm hiểu
    Các bạn hãy cùng vithao1s8 xây dựng MU Bá Chủ nhé

Thành Viên
    anhngoc8902's Avatar
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi vithao1s8 Xem bài viết
    Thêm thông tin chút đi bạn, mình cũng đang tìm hiểu
    HomeBlockCoin - mạng lưới thanh toán tự động được tạo ra cho người dùng muốn trở thành bên độc lập. Không có người môi giới hoặc các tổ chức khác là cần thiết để xử lý giao dịch.

1. Điều kiện Staking HomeBlockCoin

HomeBlockCoin của bạn phải là mature coin : rút homeblockcoin về ví lạnh đc 5 ngày, trong vòng 5 ngày cố gắng online ví càng nhiều càng tốt, mỗi ngày khoảng 5-7h, sau 5 ngày số homeblockcoin ở trong ví sẽ thành mature coin

2. Cách Staking HomeBlockCoin đúng

Khi Homeblockcoin của bạn đã là mature coin, bạn có thể bắt đầu Staking HomeBlockCoin đc rồi, dấu hiệu để nhận biết là 2 cái búa vắt chéo nhỏ nhỏ ở góc dưới bên phải giao diện ví lúc này đã sáng màu.

Tại giao diện ví : Setting -> Unlock Wallet và điền mật khẩu bạn đã tạo cho ví, trường hợp chưa tạo mật khẩu ví thì bạn chọn Encrypt Wallet, điền vào một mật khẩu và ghi nhớ mật khẩu đó để bảo vệ ví, ví sau khi tạo mật khẩu sẽ yêu cầu bạn khởi động lại ví.

Hoặc tại giao diện ví : Help>Debug Window> Console. Tạo lệnh “walletpassphrase matkhauvi 999999999”. ( matkhauvi là pass của bạn ) và nhấn enter.

Như vậy là tiến trình Staking HomeBlockCoin đã bắt đầu rồi đấy, nhấn vào biểu tượng staking ở góc dưới bên phải để bắt đầu staking lượng HomeBlockCoin - HBC bạn đang có trong ví thôi. Thông tin về các gói Staking HomeBlockCoin và lãi suất bạn xem tại đây để biết thêm chi tiết nhé.

Lưu ý khi staking homeblockcoin:

* Nhớ Active Sync bằng cách Unlock Wallet mỗi lần online/ mở ví.

* Tắt chức năng Sleep của PC hoặc VPS : Vào Menu của windows gõ Sleep Power. Ở phần Sleep chọn Never. Screen chọn Never.

* Trong Wallet. Vào Settings > Option > Windown chọn tick vào cả 2 cái Minimize. Nó sẽ tự chạy trên khay hệ thống ở góc.

* Bật máy càng lâu, bạn càng giữ nhiều HomeBlockCoin - HBC, bạn càng nhận được nhiều HomeBlockCoin - HBC.
    Các bạn hãy cùng anhngoc8902 xây dựng MU Bá Chủ nhé

Thành Viên
    rickyseo2018's Avatar
    Cảm ơn
    0
    Người ta thường nói “đứng bên bờ vực thẳm mới tìm ra người bạn tốt”. Tuy cuộc sống của tớ đã rất suôn sẻ nhưng tớ luôn tin rằng cậu là người bạn tốt nhất mà cuộc đời đã ban tặng cho tớ. Phút giao thừa thân thương gửi tới cậu và gia đình lời chúc năm mới bình an! Tớ sẽ đến bất cứ khi nào cậu cần. Happy new year!
    Các bạn hãy cùng rickyseo2018 xây dựng MU Bá Chủ nhé

Các Chủ đề tương tự

1. [Chức Năng] Cách chuyển Vnd thành Xu - Dùng để mua đồ trong CashShop (hay X Shop)
    Bởi Admin trong diễn đàn Tính năng
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 01-07-2018, 03:05 PM
  2. [Hướng Dẫn] Chức năng Shop In Game và cách mua item hỗ trợ.
    Bởi Admin trong diễn đàn Chức Năng
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 10-23-2012, 11:54 AM